Dân điện
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

anh em K2 vào ôn lại kỷ niệm nào!

3 posters

Go down

anh em K2 vào ôn lại kỷ niệm nào! Empty anh em K2 vào ôn lại kỷ niệm nào!

Bài gửi by 1112064215 8/4/2012, 1:16 pm

[size=12]cũng đã gần 1 năm rồi đó anh em ah.đầu tiên chúc tất cả các anh em mạnh khỏe và hạnh phuc. cho cho công việc của anh em đều tốt và lương cao, ai chưa lấy dc bằng TN thì lần này sẽ lấy dc, ai chưa có người yêu sẽ có người yêu, ai chưa cưới vợ sẽ cưới vợ,,,,nói chung là nhiều lắm...anh em hay năng vào diễn đàn vào nha, sseer còn nhớ nhau và cùng xây dựng điễn đàn chứ,chúc anh em khỏe......hạnh phúc.....[/size]
1112064215
1112064215

Số điểm đang có : 6000
Gold $ : 29

anh em K2 vào ôn lại kỷ niệm nào! Empty Re: anh em K2 vào ôn lại kỷ niệm nào!

Bài gửi by So_sorry 21/4/2012, 3:30 pm

Kỷ niệm gì m ơi, bây giờ bọn nó ghê lắm, chức nọ chức kia rồi, có coi mình ra jf nữa đâu, trước đây nhờ vả là thế, bây giờ gặp nhau mình chào nó nó còn chẳng chào lại, vãi cả đái, mình có xin xỏ, vay mượn gì của nhà nó đâu cơ chứ, chắc tại thấy mình nghèo nên sợ nhận bạn thì xấu mặt.
Hzzzzzzzz. Thôi biết phận vậy
So_sorry
So_sorry

Số điểm đang có : 8082
Gold $ : 67

Bài gửi by vangtrangkhoc_200986 10/7/2012, 7:23 am

Gà àh,nhớ bạn ko? Đổi số rồi àh.công viêc tốt chứ?mình làm trong này cung ko co dip gạp anh em duoc, rất buồn.Thỉnh thoảng có toi cho hung rau choi ko?Tinh hinh anh e lop minh chac on dinh kha nhieu roi phai ko.Mà cuoc song thi ngheo moi co tinh ban àh,dung trong mong vao nhung dua ko xung la ban cua minh, vi vay dung than van lam gi, boi trong c s moi nguoi moi hoan canh,chi mong ban minh,nhung nguoi da tung song voi minh duoc thanh dat, hp.ong dang co mot cong viec on dinh vay la hanh phuc hon to roi do.sdt ll :01688418956
vangtrangkhoc_200986
vangtrangkhoc_200986

Số điểm đang có : 4837
Gold $ : 1

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics